4 a cikin 1 Mota Lockable Hook 1306
Bayanin Samfura
Ƙirƙirar ƙugiya ta aiki, rakiyar hannun mota, ƙugiya ta baya ta mota, ɓoyayyun mariƙin wayar hannu 1306SBT
mariƙin wayar hannu mai aiki da yawa: ana iya amfani dashi azaman ƙugiya ta baya ta mota, ana iya amfani da ita azaman mariƙin wayar hannu ta fasinja na baya, ana iya amfani da ita azaman walƙiya, kuma ana iya amfani dashi azaman hasken faɗakarwa ga abubuwa masu nauyi.
Babban juriya: ƙugiya ɗaya na iya yin nauyi har zuwa kilogiram 10.Ana iya amfani da ƙugiya biyu na maganadisu don ɗaukar PAD a lokaci guda.
Sauƙaƙan shigarwa: An shigar da ƙugiya a cikin nau'in kulle-kulle, ba tare da rarrabuwa na headrest ba, kuma ana iya shigar da shi kai tsaye.
Ƙirar da aka ɓoye: Za a iya ɓoye ƙugiya a ƙarƙashin maɗaurin kai lokacin da ba a yi amfani da ita ba, kuma ana iya cire shi kai tsaye lokacin da ake amfani da shi, don haka baya ɗaukar sarari.
Kyakkyawan dacewa: kowane nau'in wayoyi masu wayo da PAD na iya amfani da wannan mariƙin waya.
Cikakken Bayani
Sunan samfur: 4-in-1 mariƙin waya tare da ƙugiya mai kullewa
Babban abu: ABS
Launi: azurfa, zinariya, ja, blue
Single nauyi: 171g (kwali guda biyu)
Ƙimar ɗaukar nauyi: 10kg
Baturi: CR2025 button baturi
Aiki: ƙugiya, mariƙin wayar hannu, hasken tunatarwa mai nauyi, hasken walƙiya
Karin Bayani
We believe that long term partnership is a result of high quality, value added service, rich experience and personal contact for Car Seat Hooks for Car Handbag Clothes Umbrellas Coats Bags, We welcome new and m prospects from all places of daily life to speak to us don dogon lokaci hulɗar kamfani da samun nasarar juna!
Ƙunƙarar Mota Tare da ingantattun mafita, sabis mai inganci da kuma halayen sabis na gaskiya, muna tabbatar da gamsuwar abokin ciniki kuma muna taimaka wa abokan ciniki ƙirƙirar ƙima don fa'idar juna da ƙirƙirar yanayin nasara.Barka da abokan ciniki a duk faɗin duniya don tuntuɓar mu ko ziyarci kamfaninmu.Za mu gamsar da ku da sabis na ƙwararrunmu!