Matashin mota

  • Babban Mota 1643-1

    Babban Mota 1643-1

    Abubuwan kumfa na ƙwaƙwalwar sararin samaniya: ainihin ciki an yi shi ne da sabon kayan kumfa na ƙwaƙwalwar ajiyar sararin samaniya, tare da babban yawa da jinkirin sake dawowa, dadi, numfashi da aminci, masana'anta mai numfashi, numfashi da danshi.

    Kauri na Kimiyya: Daidaita dabi'a, kula da curvature na kai, wuyansa da kafadu, cike giɓi, da cikakkiyar dacewa don rage gajiya.

    Kyakkyawan aiki: allura mai lebur da zare, shugaban mara waya, allura ɗaya da zare ɗaya, har ma da dinki, kyakkyawan aiki.

  • Matashin mota 1643-2

    Matashin mota 1643-2

    Abun kumfa ƙwaƙwalwar sararin samaniya: Ƙaƙwalwar ciki an yi shi ne da sabon kayan kumfa na ƙwaƙwalwar ajiyar sararin samaniya, tare da girma mai yawa da jinkirin sake dawowa, dadi, numfashi da aminci, masana'anta mai numfashi, numfashi da danshi.

    Kauri na Kimiyya: Daidaita dabi'a, kula da curvature na kai, wuyansa da kafadu, cike giɓi, da cikakkiyar dacewa don rage gajiya.

  • Matashin mota 1643-3

    Matashin mota 1643-3

    Kumfa ƙwaƙwalwar sararin samaniya: jinkirin sake dawowa da kariya mai dadi, kusa da matsa lamba, mafi dadi, ta amfani da sabon ƙwaƙwalwar ajiyar kumfa, babban jinkirin sake dawowa, dumi a cikin hunturu da sanyi a lokacin rani.

    Tsarin Ergonomic: yana goyan bayan wuyansa, ya rungumi kugu, yana kawar da matsananciyar matsananciyar kashin baya, ya dace da kugu na ɗan adam, kuma yana rage yawan lalacewar kashin baya ta hanyar haɓakar abin hawa da haɓakawa, musamman tasiri.

  • Kwancen barcin Mota 1048

    Kwancen barcin Mota 1048

    Takamaiman kan gadon kai na yaro: daidaitacce 180 digiri, yayin da yake goyan bayan kunci da ayyukan kashin mahaifa.Lokacin barci da hutawa a cikin mota, ana iya jingina kai a gefe kuma matashin barci yana da kyau don kare wuyansa.

    Kumfa ƙwaƙwalwar sararin samaniya: jinkirin sake dawowa da kariya mai dadi, kusa da matsa lamba, mafi dadi, ta amfani da sabon ƙwaƙwalwar ajiyar kumfa, babban jinkirin sake dawowa, dumi a cikin hunturu da sanyi a lokacin rani.