Motar Jirgin Ruwa

 • 12V Motar Jirgin Ruwa 2901

  12V Motar Jirgin Ruwa 2901

  Motar iska ta atomatik famfo iska 12V mota mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto tare da hasken LED 2901SBT

  Multi-aiki: saurin iska mai sauri, bugun nuni na dijital, silinda na ƙarfe, gano matsa lamba, saiti na taya, hasken dare, matsa lamba na iya zama saiti, bayan shigar da wutar lantarki, saiti na taya na iya fara hauhawar farashi, kuma zai tsayawa ta atomatik bayan caji .

 • 12V Motar Starter Power & Air Pump Integrated Machine 2137

  12V Motar Starter Power & Air Pump Integrated Machine 2137

  Motar gaggawa ta fara samar da wutar lantarki, Auto Air Compressor, baturi ta hannu da na'ura mai haɗawa da famfo, 12V babban ƙarfin 2137SBT

  Multi-aiki: taya kumbura, mai kaifin da aka saita taya matsa lamba, inflator zai daina gudu a lokacin da cike da iska, mara waya kumbura, rabu da mu da sarƙoƙi na wutar lantarki, mata kuma iya aiki effortlessly.Hakanan ana iya amfani dashi azaman tushen wutar lantarki don motoci, da kuma fitilun gaggawa da fitilun faɗakarwa.

 • 12V Multifunctional Auto Air Pump 2631

  12V Multifunctional Auto Air Pump 2631

  Motar iskar motar motar motar iska 12 V mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto mai aiki da yawa, tare da fitilu da fitilun faɗakarwa 2631SBT

  Mai sauri da aminci hauhawar farashin kaya: saitaccen matsi na taya, cajin maɓalli ɗaya da tsayawa.Ikon jiki, hana fashewa (babu buƙatar kulawa, cikakken tsayawa ta atomatik, bankwana da matsa lamba mai haɗari), 30-Silinda saurin ƙarin iska ya ninka sau biyu, kawai 60 seconds don kammala hauhawar farashin kaya.Ingantattun tsarin motsi, 25L / min inflation flow, isa ya sa ku mataki da sauri.